NGUỒN VSP VGP750BRU PRO (750W/ 80 PLUS BRONZE/ ATX/ ĐEN)
(0 lượt đánh giá)      Lượt xem: 9807      Mã hàng: P75030      Tình trạng hàng: Còn hàng
Yên tâm mua sắm tại Hoàng Long Computer
Sản phẩm 100% chính hãng
Đổi trả miễn phí trong 3 ngày
Mua hàng trả góp lãi suất ưu đãi
Bảo hành tận nơi sử dụng trong nội thành
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Vệ sinh cài Win trọn đời
Free ship toàn toàn quốc
Tư vấn - đặt hàng
Mr. Tuấn : 0339.38.8008
Mr. Huy : 0339.69.8008
Mr. Trung : 0344.535.536
Ms. Tuyết: 096.242.6465
Mr. Phương : 0386.62.8008
CSKH : 1900 5392
Đặc điểm nổi bật:
Màu sắc: Đen - Hãng sản xuất: VSP - Tiêu chuẩn ATX: ATX3.1 / PCIe 5.1 - Chứng nhận 80 Plus: CLEAResult® 80 PLUS® - Bronze 230V EU - Công suất định danh: 750W - Nguồn đầu vào: AC 200~240V, 7A, 60/50Hz - Kích thước: ATX - 165 x 150 x 86 (mm)
Bảo hành: 36 Tháng Tình trạng: Mới
1.090.000đ
Giá đã bao gồm VAT
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho Quý khách!
Mô tả
Bộ nguồn VGP750BRU PRO 80 Plus Bronze 230V EU mang đến giải pháp năng lượng đáng tin cậy dành cho hệ thống máy tính của bạn, một cách an toàn và hiệu quả ở mức đầu tư thấp. Với chứng nhận hiệu suất 80 Plus Bronze 230V EU, công nghệ Active PFC, và quạt làm mát 120mm giúp bộ nguồn hoạt động hiệu quả và đảm bảo luôn hoàn thành nhiệm vụ của nó. Bộ nguồn đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng máy cốt lõi của bạn mà không gặp bất cứ trở ngại nào khác. Chỉ cần cắm dây vào mọi linh kiện cần thiết là bạn có thể làm việc một cách tốt nhất, bộ nguồn VGP750BRU PRO 80 Plus Bronze 230V EU sự lựa chọn mà bạn khó có thể bỏ qua.
CÔNG NGHỆ ATX 3.1 + PCIe 5.1
Với sự nghiên cứu và phát triển, VSP đã cho sản phẩm bộ nguồn VGP750BRU PRO 80 Plus Bronze 230V EUe với chuẩn Intel ATX 3.1 và chuẩn kết nối PCIe 5.1 sự nâng cấp đáng kể cho PC của bạn trong tương lai. Với chuẩn ATX 3.1 đem đến hiệu suất hệ thống tốt hơn, cung cấp nguồn điện mạnh mẽ hơn cho các linh kiện cao cấp, đặc biệt là card đồ họa (GPU) với yêu cầu điện năng cao hơn. PCIe 5.1 đem đến tốc độ truyền dữ liệu ấn tượng cho GPU và gấp đôi so với PCIe 5.0.
HIỆU SUẤT 80 PLUS BRONZE
Hiệu suất bộ nguồn của bạn là rất quan trọng vì nó sẽ ảnh hưởng trực tiếp đến hiệu năng của hệ thống máy tính của bạn. Chứng nhận hiệu suất thể hiện khả năng của bộ nguồn khi chuyển năng lượng từ ổ cắm điện nhà bạn được truyền dẫn đến linh kiện máy tính. Hiệu suất bộ nguồn càng cao, tổng công suất để hệ thống bạn hoạt động càng thấp. Dòng nguồn VGP750BRU PRO 80 Plus Bronze 230V EU đã đạt chứng nhận 80 PLUS Bronze, điều này đảm bảo chúng luôn đảm bảo hiệu suất hoạt động ở mức 90%.
CÔNG NGHỆ DC TO DC + Active PFC
Nguồn phát sẽ cung cấp năng lượng cho một cấp điện áp, nhưng mỗi bộ phận của bạn sẽ cần một điện áp cụ thể để có thể hoạt động đúng. Quá trình chuyển đổi năng lượng thô từ nguồn phát thành nhiều cấp điện áp mà các bộ phận của bạn cần có bộ phận đặc biệt để chuyển đổi một cách nhanh chóng, hiệu quả và an toàn. Công nghệ DC to DC + Active PFC của VGP750BRU PRO đã được tạo ra một cách tỉ mỉ để đáp ứng yêu cầu này và cách bố trí mạch chuyển tiếp kép đã được thiết kế để chuyển đổi nguồn điện 12V thành mức 3V và 5V với độ nhiễu gợn tối thiểu. Với hiệu suất 80 PLUS Bronze sẽ giảm rủi ro cho các thành phần được kết nối của bạn.
Quạt 120mm tiếng ồn thấp
VGP750BRU PRO được trang bị quạt 120mm cực êm, độ ồn cực thấp và thiết kế bảo vệ quạt hiệu ứng thông gió cao đảm bảo cho việc quay yên lặng và giữ mát trong điều kiện hoạt động tối đa.
HIỆU SUẤT 90% ĐẢM BẢO CÔNG SUẤT ĐỈNH Ở TỪNG PHÂN CẤP NGUỒN
Bộ nguồn VGP750BRU Pro 80 Plus Bronze 230V EU hiệu suất 90% là sự lựa chọn hợp lý giúp cải thiện hiệu suất hoạt động của hệ thống cũng như tiêu thụ điện năng ít hơn, tiết kiệm chi phí và giảm thiểu nhiệt độ giúp hệ thống máy tính hoạt động mát mẻ hơn, tăng tuổi thọ linh kiện và giảm tiếng ồn quạt.
CƠ CHẾ BẢO VỆ
OVP
Bảo vệ Chống quá áp
UVP
Bảo vệ Chống hạ áp
OPP
Bảo vệ Chống vượt công suất
SCP
Bảo vệ Chống đoản mạch
OTP
Bảo vệ Chống quá nhiệt
ĐẦU NỐI VÀ CÁP
Hệ thống cấp nguồn dây dài theo chuẩn module.
ĐẦU NỐIĐƯỜNG CẤP/ CHIỀU DÀI CÁP
Cáp Motherboard 24 (20+4)pin
Motherboard 24 (20+4)pin
1 x 24 (20 + 4pin) - 600mm
Cáp CPU 4+4 Pin
CPU 4+4 Pin
 Line1:  8(4+4pin) 650mm
  Line2:  8(4+4pin) 650mm
Cáp 12VHPWR 12+4 pin
12VHPWR 12+4 pin
450W - 1 x 550mm (ATX3.1 - PCI-e 5.1)
Cáp PCIe 6+2 pin
PCIe 6+2 pin
Line1: 2x 8 pin(6+2pin)- 650mm(500+150mm)
Line2: 1x 8 pin(6+2pin) 500mm
Cáp SATA
SATA
Line1: 3x Sata - 700mm(400+150+150)
Line2: 3x Sata - 700mm(400+150+150)
Cáp 4P Molex
4P Molex
IDE/FDD: 3 x 4 pin Molex
Cáp FDD
FDD
 1FDD
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét về NGUỒN VSP VGP750BRU PRO (750W/ 80 PLUS BRONZE/ ATX/ ĐEN)
0/5
0 đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Màu sắc Đen
Hãng sản xuất VSP
Chứng nhận 80 Plus CLEAResult® 80 PLUS® - Bronze 230V EU
Công suất định danh 750W
Nguồn đầu vào AC 200~240V, 7A, 60/50Hz
Kích thước ATX - 165 x 150 x 86 (mm)
Loại quạt Quạt HBF kích thước 120mm vận hành êm ái và hiệu quả
Tính năng bảo vệ OVP/UVP/OPP/SCP/OTP
Active PFC Yes
Tích hợp DC TO DC Converter Yes
Chứng nhận quy chuẩn SX CB, CE, FC, RoHS
Đầu cấp điện cho bo mạch Mainboard: 1 x 24 (20+4pin) - 600mm