Nguồn Gigabyte GAGP-P650B 650W Active PFC (80 Plus Bronze Màu Đen)
(0 lượt đánh giá)      Lượt xem: 4480      Mã hàng: P6502      Tình trạng hàng: Liên hệ
Yên tâm mua sắm tại Hoàng Long Computer
Sản phẩm 100% chính hãng
Đổi trả miễn phí trong 3 ngày
Mua hàng trả góp lãi suất ưu đãi
Bảo hành tận nơi sử dụng trong nội thành
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Vệ sinh cài Win trọn đời
Free ship toàn toàn quốc
Tư vấn - đặt hàng
Mr. Tuấn : 0339.38.8008
Mr. Huy : 0339.69.8008
Mr. Trung : 0344.535.536
Ms. Tuyết: 096.242.6465
Mr. Phương : 0386.62.8008
CSKH : 1900 5392
Đặc điểm nổi bật:
Chứng nhận 80 PLUS bronze: hiệu suất lên tới 89% Tụ điện nhật bản 100% Quạt trục thủy lực 120mm (HYB) Single +12V rail Tiêu chuẩn ErP LOT6 2013 (
Bảo hành: 36 Tháng Tình trạng: Mới
1.500.000đ
Giá đã bao gồm VAT
Khuyến mãi:
Dây nguồn đi kèm
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho Quý khách!
Mô tả
Đặc điểm nổi bật của nguồn Gigabyte GAGP-PB650 650W Active PFC
Chứng nhận 80 PLUS BRONZE
Dây cáp bọc lưới
100% tụ điện Nhật Bản
Single +12V Rail
Đường Single rail + 12V cung cấp năng lượng tốt nhất, ổn định và tương thích cho phần cứng. Và nó là thiết kế tốt nhất để cài đặt.
Quạt làm mát 120mm Hydraulic Bearing (HYB)
Quạt vòng bi thủy lực 120mm tối ưu hóa việc giảm tiếng ồn và hiệu suất nhiệt. Tốc độ quạt được điều chỉnh tự động theo hoạt động của nguồn. Quạt  thủy lực cho tuổi thọ dài hơn và ổn định hơn.
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét về Nguồn Gigabyte GAGP-P650B 650W Active PFC (80 Plus Bronze Màu Đen)
0/5
0 đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
GIGABYTE
Model
P650B
PFC
Active PFC (>0.9 typical)
Điện áp
100-240 Vac (full range)
Công suất đầu ra
650W
Kích thước
D150 x W140 x H86 mm
Quạt
120mm Hydraulic Bearing Fan
Hiệu suất
85%
Tuổi thọ trung bình
trên 100,000 giờ
Bảo vệ
OPP/UVP/OVP/SCP/OCP
Cáp kết nối
ATX/MB 20+4 Pin x 1
CPU/EPS 4+4 Pin x 1
PCI-e 6+2 Pin x 4, SATA x 6
4 Pin Peripheral x 3
4 Pin Floppy x 1