Màn hình LCD 27” Samsung LF27T450FQEXXV FHD IPS 75Hz Freesync
(0 lượt đánh giá)      Lượt xem: 10557      Mã hàng: SAMLF27T450      Tình trạng hàng: Liên hệ
Yên tâm mua sắm tại Hoàng Long Computer
Sản phẩm 100% chính hãng
Đổi trả miễn phí trong 3 ngày
Mua hàng trả góp lãi suất ưu đãi
Bảo hành tận nơi sử dụng trong nội thành
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Vệ sinh cài Win trọn đời
Free ship toàn toàn quốc
Tư vấn - đặt hàng
Mr. Tuấn : 0339.38.8008
Mr. Huy : 0339.69.8008
Mr. Trung : 0344.535.536
Ms. Tuyết: 096.242.6465
Mr. Phương : 0386.62.8008
CSKH : 1900 5392
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước màn hình: 26.5” IPS Độ phân giải: Full HD (1920×1080) Tần số quét: 75Hz Công nghệ hỗ trợ: Freesync Cổng giao tiếp: 2x HDMI 1.4, 1x Display Port Chân đế chuyên dụng nâng tầm hiệu suất Thiết kế tràn viền 3 cạnh mở rộng góc nhìn tối đa Tấm nền IPS chất lượng cao cho hình ảnh rõ nét
Bảo hành: 24 tháng Tình trạng: Mới
Liên hệ
Giá đã bao gồm VAT
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho Quý khách!
Mô tả
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình LCD 27” Samsung LF27T450FQEXXV FHD IPS 75Hz Freesync
0/5
0 đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Nhà sản xuất Samsung
Tên sản phẩm LF27T450FQEXXV
Phân khúc Màn hình đa dụng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 27 inch
Tỉ lệ màn hình Tỷ lệ 16:9
Độ phân giải 1,920 x 1,080
Tấm nền IPS
Tần số quét 75Hz
Thời gian phản hồi 5ms(GtG)
Độ tương phản 1000:1(Typ)
Độ sáng 250cd/m2
Góc nhìn 178°(H)/178°(V)
Màu sắc màn hình 16.7M
Bề mặt màn hình nhám
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước 612.1 x 391.6 x 224.0 mm
Trọng lượng 4.6 kg cả chân đế
Tính năng đồng bộ FreeSync
Tương thích VESA 100 x 100mm (VESA)